Converter optone opt-1202s25 1 sợi 10/100m giá rẻ nhất hà nội

  • Bình chọn

  • Người khởi tạo MrLinh
  • Ngày gửi
Nhu Cầu
Cần Bán
Tỉnh Thành
Hà Nội
Đăng Bởi
Doanh Nghiệp
Bạn cần tìm
Linh kiện
Tình Trạng
Mới 100%
Hỗ trợ
Giá
350.000 Đ
<p>Converter Quang-Điện Optone 1 sợi được sử dụng để mở rộng, nâng cấp hệ thống mạng cáp đồng sẵn có, hệ thống Camera an ninh, kết nối giữa nhà xưởng và phòng điều hành…..</p><p><i>Viễn Thông Thành Công mới nhập về lô hàng lớn Converter quang Optone 1 sợi, 2 sợi nhằm phân phối và cung cấp cho các dự án đang được triển khai. Converter Optone OPT-1202S25 sử dụng 1 sợi quang tốc độ 10/100M đảm bảo khoảng cách truyền lên tới 25km vẫn đảm bảo được yêu cầu kỹ thuật</i></p><p><a href="https://mangvienthong.com.vn/san-pham/converter-optone-opt-1202s25/"><strong>Bộ chuyển đổi quang điện Optone 1 sợi</strong></a><strong> </strong>được các nhà đầu tư cũng như người thợ thi công rất ưa chuộng bởi chất lượng, giá thành rẻ. Khả năng cắm và chạy dễ dàng trong quá trình thi công.</p><figure class="image"><img src="https://mangvienthong.com.vn/wp-content/uploads/2019/10/converter-optone-toc-do-100Mbps-1-soi.jpg"></figure><h3>Thông số kĩ thuật Converter điện 1 sợi Optone OPT-1202S25 10/100 Mbps</h3><ul><li>Tốc độ truyền tải tín hiệu : 10/100Mbps</li><li>Hỗ trợ bước 2 bước sóng 1310nm &amp; 1550nm trên 1 cổng quang duy nhất</li><li>Khoảng cách truyền tải tối đa trên 2 loại cáp quang phổ biến: Multi mode : 550M : Single mode 25km</li><li>Số cổng quang sử dụng : 1 cổng quang chuẩn SC/UPC đảm nhận cả Truyền và Nhận tín hiệu</li><li>Cổng TX đảm nhận truyền tín hiệu quang – Cổng RX đảm nhận việc nhận tín hiệu quang</li><li>Sử dụng nguồn 5V-2A chuẩn, ổn định cường độ</li><li>Loại cáp quang sử dụng là cáp Single Mode: Dual Fiber ( 1 cổng quang )</li><li>Chuẩn giao tiếp là: 100Base-TX, 100Base-FX, IEEE802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3x</li><li>Đèn LED báo: POWER, FX LINK/ACT, 100, TP LINK/ACT, FDX/COL. Điện áp sử dụng: 100 – 240VAC và 50- 60Hz</li></ul><blockquote><p><i>&gt;<strong>&gt;&gt; Xem thêm : </strong></i><a href="https://mangvienthong.com.vn/san-pham/converter-optone-otp-1100s25/"><i><strong>Converter quang 2 sợi Optone</strong></i></a></p></blockquote><p>Viễn Thông Thành Công chuyên nhập khẩu, phân phối các dòng sản phẩm viễn thông như Cáp quang, Cáp điều khiển, Thiết bị quang, Thiết bị mạng….. hàng chính hãng với mức giá rẻ nhất thị trường.</p><p>Ngoài ra, Thành Công cũng là đơn vị thi công hàn nối cáp quang uy tín, chất lượng nhất tại Hà Nội. Quý khách có nhu cầu vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi qua Email hoặc Hotline để được tư vấn miễn phí.</p><blockquote><p><i><strong>&gt;&gt;&gt; </strong></i><a href="https://mangvienthong.com.vn/han-cap-quang"><i><strong>Báo giá hàn nối cáp quang tại Hà Nội</strong></i></a></p></blockquote><p><i>Công Ty Cổ Phần Xây Dựng Công Nghệ Thành Công</i></p><p><i>Địa chỉ 139 Trần Hòa – Đại Kim – Hoàng Mai – HN</i></p><p><i>Hotline: 0888550111-0969717993</i></p><p><i>Hãy</i> <i>liên</i> <i>hệ</i> <i>để</i> <i>được</i> <i>hỗ</i> <i>trợ</i> <i>trực</i> <i>tiếp 24/7.</i></p>
 
Địa chỉ
139 Trần Hòa – Đại Kim – Hoàng Mai – HN
Website
https://mangvienthong.com.vn/
Hotline
NHẤN VÀO ĐỂ HIỆN SỐ